

WIZARA YA NISHATI
(Fomu ya Ruhusa)

Mji wa Serikali - Mtumba
S.L.P. 2494
DODOMA

Jina la Mtumishi.....

Cheo:.....

Anakokwenda:.....

Tarehe ya Kuondoka:..... Tarehe ya Kurundi:.....

MADHUMUNI YA SAFARI:

(1).....

(2).....

Gharama zitalipwa na: Binafsi/Serikali/Mfadhili.....

Naomba pia Kibali cha kutumia Gari la SerikaliNa.....

Sahihi ya Mtumishi:.....

Tarehe

MAONI YA MKUU WA IDARA:

Naidhinisha/Siidhinishi Bw/Bibi/Bi..... Cheo.....

Kusafiri kwenda..... Tarehe ya kuondoka.....

Tarehe ya kurudi..... Kwa madhumuni yaliyotajwa juu.

Maoni ya Mkuu wa Idara/Kitengo.....

.....

Sahihi ya Mkuu Idara:.....

Tarehe.....

KIBALI CHA KATIBU MKUU:

Naruhusu/Siruhusu Bw/Bibi/Bi.....Cheo.....

Pamoja na kibali cha kutumia gari la Serikali Na.....

Ruhusa hii itakatwa/haitakatwa katika likizo yam waka.....

.....

.....

KATIBU MKUU

.....

TAREHE